HSV-II IgG Gwajin Saurin da ba a yanke ba

Gwajin gaggawa na HSV-II IgG

Nau'in: Ba a yanke Sheet

Marka: Bio-mapper

Saukewa: RT0421

Misali: WB/S/P

Hankali: 91.20%

Musamman: 99%

Herpes simplex virus (HSV) wani nau'in cuta ne na yau da kullun wanda ke cutar da lafiyar ɗan adam sosai kuma yana haifar da cututtukan fata da cututtukan venereal.Akwai nau'ikan HSV guda biyu: HSV-1 da HSV-2.HSV-1 galibi yana haifar da kamuwa da cuta sama da kugu, kuma wuraren da aka fi samun kamuwa da cuta sune baki da lebe;HSV-2 yana haifar da kamuwa da cuta a ƙasan kugu.HSV-1 na iya haifar da ba kawai kamuwa da cuta na farko ba, har ma da kamuwa da cuta da kuma sake dawowa.Ciwon farko yakan haifar da herpetic keratoconjunctivitis, herpetic oropharyngeal herpes, cutaneous herpetic eczema da encephalitis.Wuraren latency sun kasance mafi girman ganglion na mahaifa da ganglion trigeminal.HSV-2 ana yada shi ne ta hanyar kusanci kai tsaye da jima'i.Wurin ɓoye na ƙwayar cuta shine sacral ganglion.Bayan ƙarfafawa, ana iya kunna ƙwayar cuta mai ɓoye, ta haifar da kamuwa da cuta mai tsanani.Yana da wahala a ware ƙwayoyin cuta, gano PCR da antigen a cikin irin waɗannan marasa lafiya, yayin da ana iya gano ƙwayoyin rigakafi (IgM da IgG antibodies) a cikin jini.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Cikakken bayanin

Matakan Gwaji:
Mataki na 1: Sanya samfurin da gwajin taro a dakin da zafin jiki (idan an sanyaya ko daskararre).Bayan narke, cika samfurin kafin ƙaddara.
Mataki na 2: Lokacin da aka shirya don gwaji, buɗe jakar a darasi kuma fitar da kayan aiki.Sanya kayan gwajin a kan tsaftataccen wuri mai lebur.
Mataki 3: Tabbatar amfani da lambar ID na samfurin don yiwa kayan aiki alama.
Mataki na 4: Don cikakken gwajin jini
-Digo ɗaya na duka jini (kimanin 30-35 μ 50) Allurar cikin ramin samfurin.
-Sai nan da nan ƙara 2 saukad (kimanin. 60-70 μ 50) Samfurin diluent.
Mataki na 5: Saita lokaci.
Mataki na 6: Ana iya karanta sakamakon a cikin mintuna 20.Kyakkyawan sakamako na iya bayyana a cikin ɗan gajeren lokaci (minti 1).
Kar a karanta sakamakon bayan mintuna 30.Don kauce wa rudani, jefar da kayan gwajin bayan fassarar sakamakon.

Abun ciki na Musamman

Girman Musamman

Layin CT na musamman

Alamar takarda mai shanyewa

Wasu Sabis na Musamman

Tsarin Samar da Gwajin Saurin da ba a yanke ba

samarwa


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Bar Saƙonku